VIDEO - Ukahaba unaofanywa na wanafunzi wa Vyuoni huko Ashaiman Ghana
-->
Kizimbani kwa kosa la "KUMKABA" mwenza wake!!
Raha ya " Baikoko" Mambo ya Tanga hayoo!! Picha na Video
Angalia Picha na Video ya Diamond na Pasha Katika Uzinduzi wa Msasani Mall
Dr. Mvungi avamiwa na majambazi na kucharangwa mapanga usiku
Angalia Jeuri ya Fedha, Aliyoifanya Diamond, $ + Gold
ANGALIA PICHA 5 ZA WANAFUNZI WA HOSTELI WAKIJIACHIA BAADA YA KUWA MBALI NA WAZAZI WAO
Upepo Unapomuumbua Amber Rose
Criss Brown kwenda jela miaka 2
Wema Ashauriwa Kupunguza Kiingereza kingi katika kipindi chake cha TV
Mwanamke avamiwa na kundi la vijana kisha kuchaniwa nguo alizovaa!!