-
Kizimbani kwa kosa la "KUMKABA" mwenza wake!!
Angalia Jeuri ya Fedha, Aliyoifanya Diamond, $ + Gold
Raha ya " Baikoko" Mambo ya Tanga hayoo!! Picha na Video
Criss Brown kwenda jela miaka 2
ANGALIA PICHA 5 ZA WANAFUNZI WA HOSTELI WAKIJIACHIA BAADA YA KUWA MBALI NA WAZAZI WAO
Angalia Picha na Video ya Diamond na Pasha Katika Uzinduzi wa Msasani Mall
Dr. Mvungi avamiwa na majambazi na kucharangwa mapanga usiku
Angalia Hapa Picha Zaidi ya 5 za Kim K na Staili mpya ya Viatu
Gone with the wind- Kenya Moore
Askari 117 washindwa kumaliza Mafunzo, Sababu zikiwa ni Utoro, Utovu wa Nidhamu na Matatizo ya Afya.